more

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

AUS NSW-N Premier League logo

AUS NSW-N Premier League

Hiệp 1

12:40

6'

Lambton Jarvis
Lambton Jarvis logo
0-0
Cooks Hill United logo

Cooks Hill United

0-0
CHN HK First Division logo

CHN HK First Division

Hiệp 1

12:30

18'

Citizen
Citizen logo
0-0
3 Sing FC logo

3 Sing FC

0-0
ENG Premier League logo

ENG Premier League

Hiệp 1

00:30

FT

Luton Town
Luton Town logo
2-3
Aston Villa logo

Aston Villa

0-2
JOR Premier League logo

JOR Premier League

Hiệp 1

23:30

FT

Al Hussein
Al Hussein logo
1-0
AL Salt logo

AL Salt

0-0
BRA Regional League logo

BRA Regional League

Hiệp 1

02:00

FT

Maranhao
Maranhao logo
2-0
Pinheiro AC logo

Pinheiro AC

1-0
FRA National 2 logo

FRA National 2

Hiệp 1

00:00

FT

Feignies
Feignies logo
0-2
Macon logo

Macon

0-0
KUW Premier League logo

KUW Premier League

Hiệp 1

23:35

FT

Salmiyah
Salmiyah logo
0-1
Al Qadisiya SC logo

Al Qadisiya SC

0-0
TUR Super League logo

TUR Super League

Hiệp 1

23:00

FT

Hatayspor
Hatayspor logo
0-2
Fenerbahce logo

Fenerbahce

0-2
BRA Campeonato Cearense Division 1 logo

BRA Campeonato Cearense Division 1

Hiệp 1

02:40

FT

Iguatu CE
Iguatu CE logo
1-3
Ferroviario CE logo

Ferroviario CE

0-1
ZA Premier League logo

ZA Premier League

Hiệp 1

01:00

FT

Richards Bay
Richards Bay logo
1-2
Royal AM logo

Royal AM

0-0
RWA National League logo

RWA National League

Hiệp 1

23:20

FT

APR FC
APR FC logo
1-0
Etincelles logo

Etincelles

0-0
BRA Campeonato SMG logo

BRA Campeonato SMG

Hiệp 1

05:00

FT

Novoperario MS
Novoperario MS logo
0-0
Dourados logo

Dourados

0-0
BRA Campeonato Paraibano logo

BRA Campeonato Paraibano

Hiệp 1

02:30

FT

Serra Branca EC
Serra Branca EC logo
0-1
Botafogo PB logo

Botafogo PB

0-0
TZA Premier League logo

TZA Premier League

Hiệp 1

00:30

FT

KMC FC
KMC FC logo
1-1
Geita Gold logo

Geita Gold

0-1
ICPD Premier Division logo

ICPD Premier Division

Hiệp 1

00:45

FT

CO Korhogo
CO Korhogo logo
0-3
San Pedro FC logo

San Pedro FC

0-2
KSA Professional League logo

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al-Ahli SFC
Al-Ahli SFC logo
1-1
Al-Fateh SC logo

Al-Fateh SC

0-1
BEL Women's First Division logo

BEL Women's First Division

Hiệp 1

01:00

FT

Anderlecht II(w)
Anderlecht II(w) logo
0-5
Westerlo (W) logo

Westerlo (W)

0-0
SWI Challenge League logo

SWI Challenge League

Hiệp 1

00:00

FT

Thun
Thun logo
3-1
Baden logo

Baden

1-0
BRA Amazonas Division 1 logo

BRA Amazonas Division 1

Hiệp 1

03:00

FT

unidos-do-alvorada
unidos-do-alvorada logo
0-2
Manaus (AM) logo

Manaus (AM)

0-1
Hiệp 1

11:00

90+'

Wellington Phoenix
Wellington Phoenix logo
3-1
Adelaide United logo

Adelaide United

2
1-0

11:00

88'

1
South Coast Wolves
South Coast Wolves logo
0-1
St George City FA logo

St George City FA

3
0-0

11:00

85'

2
Western Sydney Wanderers Youth
Western Sydney Wanderers Youth logo
1-3
Rockdale City Suns logo

Rockdale City Suns

2
1-3

11:00

89'

2
Renofa Yamaguchi
Renofa Yamaguchi logo
2-0
Blaublitz Akita logo

Blaublitz Akita

1
2
1-0

11:00

90'

1
Iwaki FC
Iwaki FC logo
0-1
Fagiano Okayama logo

Fagiano Okayama

1
1
0-1

11:00

90+'

2
Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto logo
1-0
Thespa Gunma logo

Thespa Gunma

2
1-0

12:00

49'

Tochigi SC
Tochigi SC logo
1-3
Montedio Yamagata logo

Montedio Yamagata

1
1-3

12:00

51'

1
Suwon Samsung Bluewings
Suwon Samsung Bluewings logo
2-0
Chungnam Asan logo

Chungnam Asan

1
2-0

12:00

45'

Newcastle Jets(w)
Newcastle Jets(w) logo
0-1
Perth Glory (w) logo

Perth Glory (w)

1
0-1

12:00

45'

2
Central Coast Mariners women
Central Coast Mariners women logo
0-0
Adelaide United (w) logo

Adelaide United (w)

1
0-0

12:00

45'

1
Melbourne Knights
Melbourne Knights logo
2-0
St Albans Saints logo

St Albans Saints

2-0

12:00

45'

Daegu FC
Daegu FC logo
0-0
Gimcheon Sangmu Football Club logo

Gimcheon Sangmu Football Club

1
0-0

12:00

45'

1
Nara Club
Nara Club logo
0-0
AC Nagano Parceiro logo

AC Nagano Parceiro

0-0

12:00

45'

Yokohama SCC
Yokohama SCC logo
0-1
FC Osaka logo

FC Osaka

0-1

12:00

45'

Zweigen Kanazawa FC
Zweigen Kanazawa FC logo
0-3
Imabari FC logo

Imabari FC

0-3

12:00

45'

Busan Transportation Corporation
Busan Transportation Corporation logo
0-1
Chuncheon Citizen logo

Chuncheon Citizen

0-1

12:00

45'

Gimhae City
Gimhae City logo
0-0
Changwon City logo

Changwon City

0-0

12:00

45'

1
Yangpyeong
Yangpyeong logo
0-1
Ulsan Citizens logo

Ulsan Citizens

0-1

12:00

45'

Hiroshima Sanfrecce(w)
Hiroshima Sanfrecce(w) logo
0-0
Albirex Niigata Ladies logo

Albirex Niigata Ladies

0-0

12:00

45'

Nojima Stella(w)
Nojima Stella(w) logo
0-1
NTV Beleza (w) logo

NTV Beleza (w)

0-1

12:00

45'

Omiya Ardija(w)
Omiya Ardija(w) logo
0-0
AS Elfen Saitama logo

AS Elfen Saitama

1
0-0

12:00

45'

Nagano Parceiro(w)
Nagano Parceiro(w) logo
1-0
JEF United Ichihara Chiba Ladies logo

JEF United Ichihara Chiba Ladies

1-0

12:00

45'

1
Capalaba Bulldogs U23
Capalaba Bulldogs U23 logo
0-2
Brisbane Strikers U23 logo

Brisbane Strikers U23

2
0-2

12:15

34'

1
Moreton City Excelsior B U23
Moreton City Excelsior B U23 logo
2-0
St George Willawong FC U23 logo

St George Willawong FC U23

2-0

12:30

13'

A.P.I.A. Leichhardt Tigers
A.P.I.A. Leichhardt Tigers logo
0-0
Manly United logo

Manly United

0-0

12:30

18'

Citizen
Citizen logo
0-0
3 Sing FC logo

3 Sing FC

0-0

12:30

21'

Wan Chai
Wan Chai logo
0-0
Lucky Mile FC logo

Lucky Mile FC

0-0

12:30

21'

1
Convoy Sun Hei
Convoy Sun Hei logo
0-0
Kowloon Cricket Club logo

Kowloon Cricket Club

0-0

12:30

21'

Wing Go FC
Wing Go FC logo
0-0
Chelsea FC Soccer School (HK) logo

Chelsea FC Soccer School (HK)

0-0

12:30

21'

Konter
Konter logo
0-1
Tsuen Wan logo

Tsuen Wan

0-1

12:30

17'

Kuitan
Kuitan logo
0-0
Gospel Friends FC logo

Gospel Friends FC

0-0

12:40

6'

Lambton Jarvis
Lambton Jarvis logo
0-0
Cooks Hill United logo

Cooks Hill United

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

FK Graffin Vlasim FK Graffin Vlasim logo
0-0
SK Slovan Varnsdorf logo

SK Slovan Varnsdorf

0-0

23:00

FT

Akhmat Grozny Akhmat Grozny logo
1-0
Ural Yekaterinburg logo

Ural Yekaterinburg

0-0

23:00

FT

Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz logo
0-0
Kotwica Kolobrzeg logo

Kotwica Kolobrzeg

0-0

23:00

FT

Reims Reims logo
0-1
Lille logo

Lille

0-0

23:00

FT

NK Rudar Velenje NK Rudar Velenje logo
3-1
NK Fuzinar logo

NK Fuzinar

2-1

23:00

FT

Ardagger Ardagger logo
0-0
Wiener Viktoria logo

Wiener Viktoria

0-0

23:00

FT

USV RB Weindorf St.Anna USV RB Weindorf St.Anna logo
3-1
Vocklamarkt logo

Vocklamarkt

1-1

23:00

FT

MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok logo
2-1
Sport Podbrezova logo

Sport Podbrezova

1-0

23:00

FT

Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica logo
1-1
FK Kosice logo

FK Kosice

1-0

23:00

FT

Slovan Bratislava Slovan Bratislava logo
2-0
Spartak Trnava logo

Spartak Trnava

1-0

23:00

FT

MFK Skalica MFK Skalica logo
0-0
Trencin logo

Trencin

0-0

23:00

FT

Michalovce Michalovce logo
4-1
FC ViOn Zlate Moravce-Vrable logo

FC ViOn Zlate Moravce-Vrable

1-1

23:00

FT

Dunajska Streda Dunajska Streda logo
1-1
MSK Zilina logo

MSK Zilina

0-1

23:00

FT

Monthey Monthey logo
3-0
Lausanne SportsU21 logo

Lausanne SportsU21

1-0

23:00

FT

Meyrin Meyrin logo
1-1
US Terre Sainte logo

US Terre Sainte

1-0

23:00

FT

Avranches Avranches logo
0-0
Red Star FC 93 logo

Red Star FC 93

0-0

23:00

FT

Villefranche Villefranche logo
0-1
Versailles 78 logo

Versailles 78

0-1

23:00

FT

Hatayspor Hatayspor logo
0-2
Fenerbahce logo

Fenerbahce

0-2

23:00

FT

Arandina Arandina logo
2-0
Union Langreo logo

Union Langreo

1-0

23:00

FT

Sakaryaspor Sakaryaspor logo
2-0
Manisa Futbol Kulübü logo

Manisa Futbol Kulübü

0-0

23:00

FT

Yverdon II Yverdon II logo
4-0
FC Coffrane logo

FC Coffrane

2-0

23:00

FT

Teuta Durres Teuta Durres logo
3-0
Erzeni logo

Erzeni

2-0

23:00

FT

Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder logo
3-1
KF Tirana logo

KF Tirana

2-0

23:00

FT

Rotkreuz Rotkreuz logo
3-0
Muri logo

Muri

1-0

23:00

FT

Kolubara Kolubara logo
1-1
FK Dubocica logo

FK Dubocica

1-0

23:00

FT

Manchego Ciudad Manchego Ciudad logo
1-1
Sevilla Atletico logo

Sevilla Atletico

0-0

23:00

FT

Wydad Casablanca Wydad Casablanca logo
1-0
ASEC MIMOSAS logo

ASEC MIMOSAS

1-0

23:00

FT

Simba Sports Club Simba Sports Club logo
6-0
Jwaneng Galaxy logo

Jwaneng Galaxy

3-0

23:00

FT

Paradou AC Paradou AC logo
0-0
Biskra logo

Biskra

0-0

23:00

FT

JS Saoura JS Saoura logo
2-2
CS Constantine logo

CS Constantine

1-1

23:00

FT

Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir logo
6-2
Volsungur husavik logo

Volsungur husavik

3-1

23:00

FT

Atletico Albericia Atletico Albericia logo
1-2
CD Guarnizo logo

CD Guarnizo

0-0

23:00

FT

Atletico Mineros Atletico Mineros logo
2-2
SD Torina logo

SD Torina

1-1

23:00

FT

CD Colindres CD Colindres logo
1-0
CF Vimenor logo

CF Vimenor

0-0

23:00

FT

Dalvik Reynir Dalvik Reynir logo
0-5
Vikingur Reykjavik logo

Vikingur Reykjavik

0-2

23:00

FT

Laanemaa Haapsalu Laanemaa Haapsalu logo
3-0
Parnu JK logo

Parnu JK

0-0

23:00

FT

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi logo
4-1
Samtredia logo

Samtredia

3-0

23:00

FT

Selfoss(w) Selfoss(w) logo
0-3
Keflavik  (w) logo

Keflavik (w)

0-3

23:00

FT

Welayta Dicha Welayta Dicha logo
1-2
Shashemene Kenema FC logo

Shashemene Kenema FC

1-0

23:00

FT

Doxa Katokopias Doxa Katokopias logo
1-4
Karmiotissa Polemidion logo

Karmiotissa Polemidion

1-0

23:00

FT

Grasshopper(w) Grasshopper(w) logo
1-2
Servette (w) logo

Servette (w)

0-2

23:00

FT

Petrzalka(w) Petrzalka(w) logo
1-0
Tatran Presov (w) logo

Tatran Presov (w)

0-0

23:00

FT

Leioa Leioa logo
2-1
Cultural de Durango logo

Cultural de Durango

1-1

23:00

FT

Malaga City Malaga City logo
0-1
Motril logo

Motril

0-1

23:00

FT

CD Cristo Atletico CD Cristo Atletico logo
2-0
Villaralbo CF logo

Villaralbo CF

1-0

23:00

FT

CD Tarancon CD Tarancon logo
0-2
CD Torrijos logo

CD Torrijos

0-1

23:00

FT

At. Pulpileno At. Pulpileno logo
1-0
EG El Palmar logo

EG El Palmar

1-0

23:00

FT

Elana Torun Elana Torun logo
1-0
Zawisza Bydgoszcz SA logo

Zawisza Bydgoszcz SA

0-0

23:00

FT

Karkonosze Jelenia Gora Karkonosze Jelenia Gora logo
1-2
Rakow Czestochowa 2 logo

Rakow Czestochowa 2

1-1

23:00

FT

Podlasie Biala Podlaska Podlasie Biala Podlaska logo
3-1
Sokol Sieniawa logo

Sokol Sieniawa

2-1

23:00

FT

Parndorf Parndorf logo
7-1
Luders Dov logo

Luders Dov

3-1

23:00

FT

Compiegne Compiegne logo
0-5
Lens B logo

Lens B

0-3

23:00

FT

Braga B (W) Braga  B (W) logo
1-3
Estoril Praia (w) logo

Estoril Praia (w)

0-1

23:00

FT

Junior Pro FC Junior Pro FC logo
1-1
Gardnersville FC logo

Gardnersville FC

0-1

23:00

FT

Samira FC Samira FC logo
0-0
Shaita FC logo

Shaita FC

0-0

23:10

FT

Hajduk Split Hajduk Split logo
1-0
Istra 1961 Pula logo

Istra 1961 Pula

0-0

23:10

FT

Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka logo
0-1
Rukh Vynnyky logo

Rukh Vynnyky

0-1

23:15

FT

Al-Wahda FC Al-Wahda FC logo
3-2
Al-Jazira(UAE) logo

Al-Jazira(UAE)

2-1

23:15

FT

Thor Akureyri Thor Akureyri logo
4-0
KR Reykjavik logo

KR Reykjavik

0-0

23:15

FT

Sierra Leone(w) Sierra Leone(w) logo
2-1
Liberia U20(w) logo

Liberia U20(w)

1-0

23:20

FT

APR FC APR FC logo
1-0
Etincelles logo

Etincelles

0-0

23:30

FT

Slask Wroclaw Slask Wroclaw logo
2-1
Widzew lodz logo

Widzew lodz

0-0

23:30

FT

Zenit StPetersburg Zenit StPetersburg logo
0-0
Spartak Moscow logo

Spartak Moscow

0-0

23:30

FT

Odra Opole Odra Opole logo
1-2
Wisla Krakow logo

Wisla Krakow

0-0

23:30

FT

Hapoel Jerusalem Hapoel Jerusalem logo
1-0
Maccabi Bnei Reineh logo

Maccabi Bnei Reineh

1-0

23:30

FT

Hapoel Bnei Sakhnin Hapoel Bnei Sakhnin logo
1-1
Ashdod MS logo

Ashdod MS

1-1

23:30

FT

Maribor Maribor logo
3-0
Domzale logo

Domzale

2-0

23:30

FT

Vevey Sports Vevey Sports logo
3-2
Echallens logo

Echallens

2-2

23:30

FT

Utebo FC Utebo FC logo
2-0
Valle de Egues logo

Valle de Egues

1-0

23:30

FT

Remo Stars Remo Stars logo
1-0
Bayelsa United logo

Bayelsa United

0-0

23:30

FT

CD Santa Ursula CD Santa Ursula logo
2-0
Teror logo

Teror

2-0

23:30

FT

Teungueth FC Teungueth FC logo
2-1
US Ouakam Dakar logo

US Ouakam Dakar

0-0

23:30

FT

ASC Jaraaf ASC Jaraaf logo
0-0
AS Dakar Sacre Coeur logo

AS Dakar Sacre Coeur

0-0

23:30

FT

Sogndal U19 Sogndal U19 logo
3-0
Aalesund FKU19 logo

Aalesund FKU19

1-0

23:30

FT

Czarni Sosnowiec(w) Czarni Sosnowiec(w) logo
3-0
GKS Katowice (w) logo

GKS Katowice (w)

2-0

23:30

FT

CD Azuqueca CD Azuqueca logo
2-2
Yugo UD Socuellamos logo

Yugo UD Socuellamos

0-0

23:30

FT

Al Hussein Al Hussein logo
1-0
AL Salt logo

AL Salt

0-0

23:30

FT

EF Gava U19 EF Gava U19 logo
0-1
CF Damm U19 logo

CF Damm U19

0-0

23:30

FT

Dakar Universite Club Dakar Universite Club logo
0-1
AS Douanes Dakar logo

AS Douanes Dakar

0-1

23:35

FT

Salmiyah Salmiyah logo
0-1
Al Qadisiya SC logo

Al Qadisiya SC

0-0

23:45

FT

SD Deusto SD Deusto logo
1-0
CD Lagun Onak logo

CD Lagun Onak

1-0

00:00

FT

Pardubice Pardubice logo
2-3
FC Viktoria Plzen logo

FC Viktoria Plzen

0-1

00:00

FT

Mechelen (w) Mechelen (w) logo
0-2
KAA Gent Ladies (w) logo

KAA Gent Ladies (w)

0-2

00:00

FT

Monza Monza logo
1-4
AS Roma logo

AS Roma

0-2

00:00

FT

De Treffers De Treffers logo
1-1
Koninklijke HFC logo

Koninklijke HFC

1-1

00:00

FT

Ourense CF Ourense CF logo
2-0
Racing Villalbes logo

Racing Villalbes

1-0

00:00

FT

SD Gernika SD Gernika logo
0-1
Barakaldo CF logo

Barakaldo CF

0-0

00:00

FT

Al-Ahli SFC Al-Ahli SFC logo
1-1
Al-Fateh SC logo

Al-Fateh SC

0-1

00:00

FT

TuS Blau Weiss Lohne TuS Blau Weiss Lohne logo
3-0
FC Kilia Kiel logo

FC Kilia Kiel

3-0

00:00

FT

Cultural Leonesa Cultural Leonesa logo
1-1
SD Tarazona logo

SD Tarazona

1-0

00:00

FT

Real Sociedad B Real Sociedad B logo
1-0
SD Logrones logo

SD Logrones

0-0

00:00

FT

Teruel Teruel logo
1-0
CF Rayo Majadahonda logo

CF Rayo Majadahonda

1-0

00:00

FT

FC Kosova Zurich FC Kosova Zurich logo
2-2
FC Linth 04 logo

FC Linth 04

0-0

00:00

FT

F.C.Barcelona Futsal F.C.Barcelona Futsal logo
2-3
EiPozo Murcia Turistica Futsal logo

EiPozo Murcia Turistica Futsal

0-0

00:00

FT

Vaidepenas Futsal Vaidepenas Futsal logo
5-0
UD Alzira Futsal logo

UD Alzira Futsal

0-0

00:00

FT

CF Badalona CF Badalona logo
1-0
RCD Espanyol B logo

RCD Espanyol B

1-0

00:00

FT

Ismaily Ismaily logo
0-1
Baladiyet El Mahallah logo

Baladiyet El Mahallah

0-0

00:00

FT

ES Setif ES Setif logo
1-0
MC Alger logo

MC Alger

1-0

00:00

FT

CD Buzanada CD Buzanada logo
2-0
UD Tamaraceite logo

UD Tamaraceite

0-0

00:00

FT

SD Laredo SD Laredo logo
1-0
AD Siete Villas logo

AD Siete Villas

0-0

00:00

FT

SD Revilla SD Revilla logo
1-0
U.M. Escobedo logo

U.M. Escobedo

0-0

00:00

FT

Thun Thun logo
3-1
Baden logo

Baden

1-0

00:00

FT

Flora Tallinn II Flora Tallinn II logo
2-0
Paide Linnameeskond B logo

Paide Linnameeskond B

2-0

00:00

FT

Bo Rangers Bo Rangers logo
2-0
Bhantal logo

Bhantal

1-0

00:00

FT

Stade Ouchy Stade Ouchy logo
1-1
Grasshopper logo

Grasshopper

1-1

00:00

FT

Servette Servette logo
2-0
St. Gallen logo

St. Gallen

1-0

00:00

FT

Othellos Athienou Othellos Athienou logo
1-1
AEL Limassol logo

AEL Limassol

1-1

00:00

FT

IR Tanger IR Tanger logo
1-2
FAR Rabat logo

FAR Rabat

0-0

00:00

FT

Feignies Feignies logo
0-2
Macon logo

Macon

0-0

00:00

FT

Pena Sport Pena Sport logo
2-2
UCD Burlades logo

UCD Burlades

1-0

00:00

FT

Young Boys(w) Young Boys(w) logo
6-0
FC Thun (W) logo

FC Thun (W)

1-0

00:00

FT

Basel(w) Basel(w) logo
5-0
Aarau (w) logo

Aarau (w)

2-0

00:00

FT

Villarrubia CF Villarrubia CF logo
0-1
CS Puertollano logo

CS Puertollano

0-1

00:00

FT

Oissel Oissel logo
1-1
Le Havre B logo

Le Havre B

0-0

00:00

FT

Thionville FC Thionville FC logo
4-2
Raon L Etape logo

Raon L Etape

1-1

00:00

FT

Victoria Sulejowek Victoria Sulejowek logo
0-0
Unia Skierniewice logo

Unia Skierniewice

0-0

00:00

FT

Cultural de Durango U19 Cultural de Durango U19 logo
2-4
Athletic Bilbao U19 logo

Athletic Bilbao U19

0-1

00:00

FT

Slavoj Olympia Slavoj Olympia logo
4-3
Nove Sady logo

Nove Sady

0-0

00:00

FT

Groene Ster Groene Ster logo
0-1
VV Kloetinge logo

VV Kloetinge

0-1

00:00

FT

OJC Rosmalen OJC Rosmalen logo
1-4
SteDoCo logo

SteDoCo

0-2

00:00

FT

SG Schneifel SG Schneifel logo
3-0
TuS Kirchberg 1909 logo

TuS Kirchberg 1909

3-0

00:00

FT

Chemal FC Chemal FC logo
1-0
ASC Entou logo

ASC Entou

1-0

00:00

FT

Rodange 91 Rodange 91 logo
2-1
Yellow Boys Weiler-La-Tour logo

Yellow Boys Weiler-La-Tour

1-0

00:00

FT

Universidad Guadalajara II Universidad Guadalajara II logo
1-0
Estudiantes Tecos logo

Estudiantes Tecos

0-0

00:00

FT

Bombarderos de Tecamac FC Bombarderos de Tecamac FC logo
1-0
CS Atletico Tulancingo logo

CS Atletico Tulancingo

1-0

00:00

FT

Atletico de Madrid U19 Atletico de Madrid U19 logo
2-0
Alcobendas CF U19 logo

Alcobendas CF U19

1-0

00:00

FT

Varzim Varzim logo
0-1
Alverca logo

Alverca

0-0

00:15

FT

Oud Heverlee Leuven Oud Heverlee Leuven logo
0-2
Union Saint-Gilloise logo

Union Saint-Gilloise

0-1

00:15

FT

SP Cosmos SP Cosmos logo
2-1
AC Juvenes logo

AC Juvenes

1-0

00:15

FT

Fiorentino Fiorentino logo
0-4
Tre Penne logo

Tre Penne

0-2

00:15

FT

Silva SD Silva SD logo
1-0
Sarriana logo

Sarriana

0-0

00:20

FT

Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas logo
0-0
UD Somozas logo

UD Somozas

0-0

00:30

FT

Luton Town Luton Town logo
2-3
Aston Villa logo

Aston Villa

0-2

00:30

FT

Getafe Getafe logo
3-3
Las Palmas logo

Las Palmas

3-1

00:30

FT

Real Oviedo Real Oviedo logo
3-2
Levante logo

Levante

0-1

00:30

FT

VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg logo
2-3
VfB Stuttgart logo

VfB Stuttgart

0-1

00:30

FT

Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv logo
4-0
Maccabi Petah Tikva FC logo

Maccabi Petah Tikva FC

2-0

00:30

FT

Partizan Belgrade Partizan Belgrade logo
3-1
FK Zeleznicar Pancevo logo

FK Zeleznicar Pancevo

3-1

00:30

FT

Pro Vercelli Pro Vercelli logo
1-1
Mantova logo

Mantova

1-1

00:30

FT

Triestina Triestina logo
2-2
Legnago Salus logo

Legnago Salus

0-1

00:30

FT

Arezzo Arezzo logo
3-0
Ancona logo

Ancona

2-0

00:30

FT

Atalanta U23 Atalanta U23 logo
0-0
Novara logo

Novara

0-0

00:30

FT

FB Brindisi 1912 FB Brindisi 1912 logo
1-3
Messina logo

Messina

0-1

00:30

FT

FC Civics FC Civics logo
0-0
African Stars Windhoek logo

African Stars Windhoek

0-0

00:30

FT

CSD Arzua CSD Arzua logo
0-3
UD Ourense logo

UD Ourense

0-2

00:30

FT

Zulte-Waregem II Zulte-Waregem II logo
4-1
Sparta Petegem logo

Sparta Petegem

1-0

00:30

FT

KMC FC KMC FC logo
1-1
Geita Gold logo

Geita Gold

0-1

00:30

FT

KI Klaksvik KI Klaksvik logo
2-3
HB Torshavn logo

HB Torshavn

0-0

00:45

FT

Diosgyor VTK Diosgyor VTK logo
1-1
Puskas Akademia FC logo

Puskas Akademia FC

0-1

00:45

FT

Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles logo
1-0
RKC Waalwijk logo

RKC Waalwijk

0-0

00:45

FT

CO Korhogo CO Korhogo logo
0-3
San Pedro FC logo

San Pedro FC

0-2

01:00

FT

Farul Constanta Farul Constanta logo
1-1
CFR Cluj logo

CFR Cluj

0-0

01:00

FT

AJ Auxerre AJ Auxerre logo
0-0
Valenciennes logo

Valenciennes

0-0

01:00

FT

Bastia Bastia logo
1-0
Grenoble logo

Grenoble

1-0

01:00

FT

USL Dunkerque USL Dunkerque logo
2-2
Concarneau logo

Concarneau

1-1

01:00

FT

Guingamp Guingamp logo
0-0
Troyes logo

Troyes

0-0

01:00

FT

Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC logo
1-1
Amiens logo

Amiens

1-0

01:00

FT

Pau FC Pau FC logo
2-3
Caen logo

Caen

0-1

01:00

FT

Rodez AF Rodez AF logo
2-2
Bordeaux logo

Bordeaux

2-1

01:00

FT

FC Annecy FC Annecy logo
0-0
Quevilly Rouen Métropole logo

Quevilly Rouen Métropole

0-0

01:00

FT

Anderlecht(w) Anderlecht(w) logo
3-2
Standard Liege Women logo

Standard Liege Women

1-1

01:00

FT

Estoril Estoril logo
1-3
Vitoria Guimaraes logo

Vitoria Guimaraes

0-3

01:00

FT

Richards Bay Richards Bay logo
1-2
Royal AM logo

Royal AM

0-0

01:00

FT

Anderlecht II(w) Anderlecht II(w) logo
0-5
Westerlo (W) logo

Westerlo (W)

0-0

01:00

FT

EC Sao Jose SP EC Sao Jose SP logo
1-1
AA Portuguesa Santista logo

AA Portuguesa Santista

1-1

01:00

FT

Primavera Primavera logo
4-0
Monte Azul SP logo

Monte Azul SP

1-0

01:00

FT

Rio Claro Rio Claro logo
1-1
Juventus SP logo

Juventus SP

1-0

01:00

FT

Noroeste Noroeste logo
1-1
Sao Bento logo

Sao Bento

0-1

01:00

FT

Capie Warrero Capie Warrero logo
1-2
Linense(BRA) logo

Linense(BRA)

0-0

01:00

FT

Uniao Suzano AC SP Uniao Suzano AC SP logo
1-1
Bragantino B logo

Bragantino B

0-1

01:00

FT

Desportivo Brasil SP Desportivo Brasil SP logo
0-0
Uniao Sao Joao logo

Uniao Sao Joao

0-0

01:00

FT

Sao Caetano Sao Caetano logo
2-0
Marilia Ac logo

Marilia Ac

1-0

01:00

FT

CA Taquaritinga SP CA Taquaritinga SP logo
0-0
XV de Jau logo

XV de Jau

0-0

01:00

FT

Rio Branco(SP) Rio Branco(SP) logo
1-1
Nacional SP logo

Nacional SP

0-1

01:00

FT

America SP America SP logo
0-1
Vocem SP logo

Vocem SP

0-1

01:00

FT

Jabaquara SP Jabaquara SP logo
4-0
CA Joseense logo

CA Joseense

1-0

01:00

FT

Unam Pumas(w) Unam Pumas(w) logo
3-3
Tijuana (w) logo

Tijuana (w)

2-0

01:00

FT

Mushuc Runa Mushuc Runa logo
2-1
Libertad FC logo

Libertad FC

0-1

01:00

FT

FC Luzern(w) FC Luzern(w) logo
7-4
Rapperswil Jona (W) logo

Rapperswil Jona (W)

3-3

01:00

FT

Urduliz FT Urduliz FT logo
2-1
Portugalete logo

Portugalete

1-0

01:00

FT

RB Keflavik RB Keflavik logo
6-1
Smari 2020 logo

Smari 2020

3-0

01:00

FT

Club Atletico San Juan de Aragon Club Atletico San Juan de Aragon logo
0-1
Cafetaleros de Chiapas logo

Cafetaleros de Chiapas

0-1

01:00

FT

SKA Brasil SKA Brasil logo
3-1
Penapolense logo

Penapolense

1-0

01:00

FT

Academia Puerto Cabello U20 Academia Puerto Cabello	U20 logo
2-1
Colo Colo U20 logo

Colo Colo U20

1-0

01:00

FT

Madureira U20 Madureira U20 logo
0-2
Volta Redonda U20 logo

Volta Redonda U20

0-1

01:00

FT

ska brasil ska brasil logo
3-1
Penapolense logo

Penapolense

1-0

01:15

FT

FC Sion U21 FC Sion U21 logo
1-1
Chenois logo

Chenois

0-0

01:15

FT

Thor Ka Akureyri(w) Thor Ka Akureyri(w) logo
6-2
Trottur Reykjavik Women logo

Trottur Reykjavik Women

3-0

01:15

FT

Sporting Cristal Sporting Cristal logo
1-0
Atletico Grau logo

Atletico Grau

0-0

01:15

FT

Hakoah Amidar Ramat Gan FC Hakoah Amidar Ramat Gan FC logo
0-2
Beitar Tel Aviv logo

Beitar Tel Aviv

0-1

01:30

FT

Dessel Sport Dessel Sport logo
8-0